CLUB- NAM CAO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CLUB- NAM CAO

Nơi giao lưu gặp gỡ của các bạn

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
    Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
    Latest topics
    » suy nghĩ của em về vấn đề an toàn giao thông của nước ta hiện nay
    Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua I_icon_minitimeSun Sep 18, 2011 7:19 pm by Admin

» Kái gì đây?
    Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua I_icon_minitimeThu Aug 04, 2011 10:20 am by Admin

» Khi việt nam trở thành siêu cường quốc
    Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua I_icon_minitimeThu Aug 04, 2011 10:01 am by Admin

» Thông báo tuyển nhân sự
    Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 3:14 pm by Admin

» Hot....! Click ngay để trúng thưởng
    Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 2:53 pm by Admin

» Bảo Thy đy làm CMND
    Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 2:50 pm by Admin

» Những công thức giải nhanh hóa học
    Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua I_icon_minitimeSat Jul 16, 2011 12:51 pm by Admin

» Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua
    Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua I_icon_minitimeFri Jul 15, 2011 2:05 pm by Admin

» Sir Alex “đau đầu” vì hàng công của MU ở mùa giải tới
    Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua I_icon_minitimeFri Jul 15, 2011 1:47 pm by Admin

Top posters
    Admin
    Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua Vote_lcapNhững tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua Voting_barNhững tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua Vote_rcap 
    Most active topic starters
    Admin
    Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua Vote_lcapNhững tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua Voting_barNhững tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua Vote_rcap 
    Top posting users this month
    No user
    Top posting users this week
    No user

Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua

Go down 
    Tác giảThông điệp
    Admin
    Admin
    Admin

Điểm : 52
    Danh tiếng : 0

Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua Empty
    Bài gửiTiêu đề: Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua   Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua I_icon_minitimeFri Jul 15, 2011 2:05 pm

1. Trong phòng ngủ của 1 nhà trẻ, 1 bé trai và 1 bé gái nằm gần nhau. Cậu bé hỏi: "Này, cậu là kon dzai hay kon gái thế?". Cô bé trả lời: "Tớ hok bik nữa!" -"Tớ cũng hok bik. Vậy để tớ kiểm tra cho" - "Ừ!". Cậu bé trai chui dzô chăn cô bé một hồi rồy chuj ra bảo: " A! Tớ bik gòy! Cậu là kon gái, tớ là con trai!". Cô bé hỏi: "Ủa, sao cậu bik hay dzạ?" -"Thì tại cậu mang tất hồng, còn tớ mang tất màu xanh!"<<<<<<<<
    2. English của người Việt sành điệu : No star where: không sao đâu. Like is afternoon: thích thì chiều. No four go: vô tư di. Knowdie now: biết chết liền. No table: miễn bàn. No dare where: không dám đâu. Go die go: đi chết di. Ugly tiger: xấu hổ. You lie see love: em x?o thấy thương.Do you think you delicious : mày nghi mày ngon hả ? windy monkey – khỉ gió, I love toilet you go go - Tôi yêu cầu anh đi điGive up = bó tay !!!
    3. Con thỏ đang chạy trong rừngthì thấy chó sói đang hít heroin bèn nói: anh sói ơi hãy nghe em từ bỏ những thứ độc hại đó, đi với em quanh rừng sẽ thấy nhiều cảnh đẹp lắm... cả 2 đang chạy thì lại gặp con cáo đang hút á phiện , thỏ lại nói: anh cáo ơi hãy từ bỏ chất độc hại và theoem ngắm cảnh rừng... chạy 1 lúc lại gặp con cọp đang chích thuốc kích thích , thỏ lại nói: anhcọp ơi hãy từ bỏ... nhưng cọp gầm lên: CON MẸ MÀY THỎ, LẦN NÀO MÀY SAY THUỐC LẮC CŨNG RỦ TAO CHẠY KHẮP RỪNG , CÚT XÉO !
    4. Cá nói: - Anh không bao giờ thấy dc nước mắt của tôi, vì tôi sống trong nước... Nước nói: - Tôi cảm nhận được nước mắt em, vì em luôn sống trong tim tôi... Cá nói: - Em yêu anh! Em luôn mở to mắt mình để cho anhcó thể chảy vào trong em, để emluôn nhìn thấy anh! Nước nói: - Anh yêu em! Anh luôn ở bên em,để anh có thể quấn quýt lấy em, để anh có thể ôm trọn em trong lòng mình... Nồi nói: Sắp sôi rồi! Còn ở đấy mà tâm sự!!!
    5. Trong giờ Vật Liệu Xây dựng, khi thấy sinh viên Mít vừa xin phép ra ngoài thì sinh viên Dương lại đi vào lớp. Quá buồn cười, người viết blog buột miệng nói: - Một thằng béo vừa ra đã thấy một thằng béo khác đi vào. Rủi thay thầy giáo dạy môn này cũng không được gầy cho lắm, lại đang di chuyển trong khu vực gần cửa lớp. Một câu hỏi được đặt ra: - Mày nói thằng béo là thằng béo nào??? Kết cục của câu chuyện thế nào xem hồi sau sẽ rõ. ----> Vì thế, trước khi nói điều gì thì cũng nên suy nghĩ thật kĩ.
    6. Bộ Luật Tình Yêu Điều 9 : “Nếuai vô tình hoặc cố tình gây thương nhớ cho người khác, để lại hậu quả làm tan nát trái tim người đó, thì phải chịu hình phạt chung sống trọn đời với người đó″. Yêu là không hối tiếc - Có lỗ tai mà như điếc. Yêu phải biết cương quyết - Nồng nàn và kịch liệt. Yêu là phải chịu thiệt - Xài tiền không được tiếc. Yêu cho tới sức tàn lực kiệt -Yêu dzậy mới là yêu…thiệt! ^^!...........Okmen
    7. Một vòng trái đất (phiên bản 2)' :Giáo viên cứ lặng lẽ đi. Sinh viên cứ lặng lẽ quay. Quay phao ko phải do thèm quay, quay phao vì không học bài. "Em quayko?" "Em ko quay" "Cô tin ko?""Thật tôi ko tin" Lời nói đó vẫn in sâu vào tâm trí của e. 1 vòng quanh lớp, em ngồi đây. Cô ngồi đây. Bên cạnh nhau ngỡ như thật xa. hông dám nhìn, không nói gì. nước mắt rơi từ khóe mắtsâu vào tim...
    8. Đừng tự hào vì mình Nghèo mà học Giỏi, hãy tự hỏi sao mìnhGiỏi mà vẫn Nghèo. Đừng tự ti vì mình Giàu mà học Dốt, hãy tự tinvì mình Dốt mà vẫn Giàu <<< Pó chiếu
    9. Ba nhà thầu tham dự đấu thầu sửa lại cảng SG. Người đến từ Thái Lan sau khi đo đạc, tính toán cẩn thận nói: - Tôi cần 9 triệu đôla, 4triệu mua vật liệu, 4triệu trả công thợ, 1triệu cho tôi. Người từ Trung Quốc sau khiđo đạc cũng nói luôn: - 6.5triệu đôla, 6triệu cho vật liệu và nhân công, 0.5triệu cho tôi. Người VIệt Nam chỉ ngồi rung đùi, buông thõng: - 26.5triệu đôla! --Người giao thầu kêu lên:" Sao đắt thế! Thậm chí anh chưa đo đạc gì cả" - Bé mồm thôi! Tôi 10triệu, anh 10triệu, còn 6.5triệu mướn thằng Trung Quốc làm trọn gói
    10. NGU là gì ? ngu là viết tắt củachữ Never Give Up , tức là ko baogiờ bỏ cuộc . Khi người khác nóibạn ngu bạn sẽ cảm thấy cố gắng hơn và ko bỏ cuộc . Khi đó bạn nên nói câu " Thanks " ^^!=> nếu ai có nói bạn ngu thì đừng giận người đó ^___^ . Sendtin nhắn này cho tất cả mọi người để họ đừng hiểu lầm khi nghe chữ NGU ...You're N.G.U
    11. Theo tin đã đưa, ngày hôm nay là 16 tháng 5 năm 2008, trên đường phố Hà Nội xảy ra một vụ án rất là nghiêm trọng. Nạn nhân là một thằng ăn xin bị giật mất một cái dây chuyền vàng ...bởi thằng cụt tay ngồi trên một chiếc xe máy do một thằng cụt chân đèo. Bên kia đường có một thằng mù nhìn thấy, kể cho thằng điếc nghe, thằng điếc bảo thằng câm gọi điện thoại cho Công An, đến giờ vẫn chưa bắt đc thủ phạm.
    12. Có một nữ tình báo trong 1 lần đi công tác, không may bị địch bắt. Chúng dùng mọi nhục hình tra khảo nhưng chị nhất quyết không khai 1 lời. Thế là chúng đành dùng đến 1 biện pháp cuối cùng là cưỡng bức chị. Một tên bắt đầu cởi quần áo và show hàng trước mặt chị:"Khai không?"..... Chị nói: "....Hơi khai!"
    https://namcaoclub.forumvi.net

Những tin nhắn spam hay ko thể bỏ qua
    Trang 1 trong tổng số 1 trang
     Similar topics
    -
    » Những công thức giải nhanh hóa học